Thông tin bài báo khoa học
| Tên bài báo: | A new approach to norm inequalities on weighted and variable Hardy spaces | ||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tạp chí: |
|
||||||||||||||||||||
| Lĩnh vực: | Toán học cơ bản | ||||||||||||||||||||
| Tác giả: | David Cruz-Uribe, Kabe Moen, Nguyễn Văn Hạnh | ||||||||||||||||||||
| Thuộc đề tài: | 0 | ||||||||||||||||||||
| Liên kết: | http://www.acadsci.fi/mathematica/Vol45/vol45pp0175-0198.pdf |